Oops! Clan
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เกณฑ์รับสมัครสมาชิกเข้าแคลน Oops!

Go down

เกณฑ์รับสมัครสมาชิกเข้าแคลน Oops!  Empty เกณฑ์รับสมัครสมาชิกเข้าแคลน Oops!

ตั้งหัวข้อ  Air-me' Sun Aug 29, 2010 6:32 pm

เกณฑ์รับสมัครสมาชิกเข้าแคลน Oops!

ปัจจุบัน เวล3

สิ่งที่จำเป็น

1.มีคิวเดท48+ขึ้นไป นับรวมฤดูกาลนะ คิว5000ตัวขึ้น

2.มียศ2วี(ภาษาชาวบ้าน)ขึ้นไป

3.รู้จักการเล่นวางระเบิด และรู้ทุกซอกทุกมุมของmapวางระเบิดทุกmap

4.นิสัยดี ไม่เกรียนหรือชอบด่าใคร ให้ความเคารพต่อคนในเเคลน

5.ห้ามใช้โปรแกรมช่วยเล่น หัวรู้เตะเเม่งอย่างเดียวครับ

6.ออนบ่อย สัปดาห์1ควรออนอย่างต่ำ4ครั้ง

7.เวลาเรียกมาวอร์ก็มาช่วยกันหน่อย อย่าเห็นเเก่ตัวหรือป๊อดไม่กล้าสู้

ปล.ถ้าคิดกฎเพิ่มมาได้อีก ก็จะเขียนต่อ 555

ถ้าอยากจะเข้าเเคลน ก็พิมพ์ Oops! แล้วค้นหาในเกมได้นะนะ^^

ไม่ก็มาสมัครลงชื่อในกระทู้นี้ได้เลยครับ ถ้าครบตามที่เรากำหนด จะรับเข้ามาเลย

และก็แนะนำชื่อกับอายุมาครับ จะได้เรียกถูก^^ ถ้าให้ดีก็ระบุปืนที่ตัวเองถนัดมาด้วยก็ดีนะ

ขอฝากแคลน Oops! และ hi5แคลน ไว้ด้วยนะ

Oops! จงเจริญ^^
Air-me'
Air-me'
Admin

Headshoot : 42
Thx : 4

http://oopsteam.nice-forums.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน